Update: tên miền mới Mobiblog.Net
Đăng ký · Quên mật khẩu?
Diễn đàn | 18+ | Sex Việt 2013
Tìm kiếm
Вниз  Mặt xinh - da trắng - siêu phẩm bím - non tơ - diễm my 843 - mới toanh gc 5207 view
nk2klove  nk2klove (Giám đốc) [Offline]
21.06.2013 / 16:13
 Mobiblog Olaxinh AnhsexOla Buomxinh
52350 [VIP Member]
chiều nay ngồi buồn quá lại ngồi đúng cái ngõ 180 của hoàng quốc việt.cứ thấy người ta phi xe vào ngõ đấy từng đôi từng đôi một,thấy trong lòng nản quá.đang thất tình mở máy ra nghe bài hát anh nhớ em của ca sĩ tuấn hưng lại càng buồn thêm.tự nhiên có tin nhắn của ông bạn nói là có con bé mới ngon lắm hôm qua vừa check song ở hoàng quốc việt bạn có đi không,thấy thế đang thất tình nữa thôi đi check phát xem như thế nào có số có pas

alo cho em nó luôn thì được cái hẹn đúng ở ngõ 180 luôn.vào nhà nghỉ lấy phòng rồi chờ em nó đến,được 1 lúc em nó đến ôi thôi cái gì thế này sao nhìn em cứ như là trẻ con ấy,trò chuyện 1 lúc rồi từ từ cởi quần áo ra thật là bất ngờ mới đầu cứ tưởng em nó không có lông cơ nhưng nhìn kỹ lại thì lông còn đang lún phún non tơ thế.sờ soạng 1 lúc dâm thủy đã có đúng là gái mới lớn nó có khác.nhìn ngon quá em nó cũng mới em nó bảo em mới đi làm nên có gì anh bảo em với nhé,rồi bảo em nó bj được một lúc nhẹ nhàng bảo em nó đi bao vào chiến thôi.được vài tư thế

thì em cũng out trong sự sung sướng,nói thật sự là đến bây giờ em vẫn chưa hết cảm giác sung sướng đó.bím em nó khít quá.em đi vào em nó cứ nhắm mắt bảo kêu đau nhưng công nhận là em chưa chơi em nào bím khít như vậy
thôi em không dài dòng nữa mất thời gian của các bác:

còn đây là info và đánh giá :

nghệ danh : DIỄM MY

sdt : 0969 xxx xxx

pas : BẠN ANH KHANG

rổi giá : 300K/S

khu vực : HOÀNG QUỐC VIỆT - NKT

chiều cao khoảng : 158 đến 60

mặt ; xinh trẻ.non nhưng rất dâm vì mắt một mí mà

da dẻ hồng hào trắng mịn màng

v1 : 7 điểm còn đang lớn hệ cam thôi còn cứng lắm bóp sướng tay ( nhìn hình nhé )

v2 : 6,5 điểm có chút mỡ thừa rồi

v3 : 6,5 điểm em không doogy nên cho thế

bím : 9 điểm,non bím khít lắm.còn hồng đỏ tươi.nước nôi lên láng gái mới lớn mà ( xem hình nhé các bác )

sv : 7,5 điểm em nó còn non mới đi làm nên chưa có kinh nghiệm.nhưng được cái ngoan ngoãn bảo gì nghe đấy

biết tiếp thu và học hỏi

còn đây có chút hình cho các bác thị dâm nhé :

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Ảnh Minh Họa

Bấm
để ủng hộ Mobiblog
Đánh giá : Like - Dislike
298 Like / 252 Dislike
Đánh giá 55 %
55/100 - 550 phiếu
Tìm kiếm
Mat xinh - da trang - sieu pham bim - non to - diem my 843 - moi toanh gc, Mat, xinh, -, da, trang, -, sieu, pham, bim, -, non, to, -, diem, my, 843, -, moi, toanh, gc,
Chia sẻ: FB - SMS - G +
BB Code:

Link:
Chia sẻ bài viết
Cùng chuyên mục
Hot girl thiên lý ngực khủng nhất diễn đàn mời các bro đánh giá * 412 lượt xem
quỳnh như Dáng chuẩn như mẫu , chân thon dài cực đẹp , mặt xinh duyên không đỡ nổi * 778 lượt xem
Hàng Nóng ☺ ——NEW—— ™ HOT GIRL™ — VÂN LAVI — MỚI ĐI LÀM CHEK MAU CHO NÓNG * 1859 lượt xem
{TDH}chú ý em hàng mới chuẩn 100%dành tặng anh em nhân ngày 20/10[400k] * 1943 lượt xem
{TDH}check em hà miu hàng teen mới đã được kiểm định{400k} * 1335 lượt xem
♀ 。◕‿◕。 ๖ۣۜỐc 691: ๖ۣۜEm mãi là người tình trăm năm { ๖ۣۜTeen......} * 18948 lượt xem
Em còn ngại không cho chụp mặt * 20523 lượt xem
Quỳnh Hoa ms 496 200k,phê đến từng cú fập...chống chỉ định yếu sinh lý &bệnh tim mạch * 32348 lượt xem
[ PIC ] NGẤT NGẤY VỚI THANH HẰNG ( ms : 006 ) NGON - BỔ - RẺ VỚI 250K/SHOT * 23659 lượt xem
Hồng Anh( ms 458) Vú To sevit tốt mà chỉ có 250k quá ổn áp (kv NTD ) * 20890 lượt xem
Bạn đã xem chưa?
Truyện Cười - Cẩn Thận * 1508 lượt xem
Hai em hàng ngon - Model Tiin (ST) * 2622 lượt xem
LAN NGỰA * 2369 lượt xem
[Việt hóa] Demon killer multi srceen * 571 lượt xem
Tìm về cội nguồn * 1212 lượt xem
[P5] Tên giống anh KaKa, nhưng em chỉ chơi sân hàng chiếu thôi * 473 lượt xem
Kim Anh gái non với cặp vú chắc nịch hồng hào * 1430 lượt xem
Hứa với nhau là sẽ không yêu nhé! * 666 lượt xem
Xinh quá cơ :X * 388 lượt xem
Ngọc - L-H ( Hummer limousine ) * 1890 lượt xem
Xem Thêm